.::DongLunHolic::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[♥] Ổ Kiwi =p~ Wed Mar 04, 2015 11:43 pm
[♥] RyTa's Island [=x] Tue Jun 26, 2012 3:12 pm
[♥] War =))=)) Thu Jun 23, 2011 12:01 am
[♥] ANGELA BLOG'S - Thiên đường tự kỉ của bạn Ang trong sáng, dễ thương Wed Aug 11, 2010 1:44 pm
[♥] [Lovely Land] RyPi - CandyRainbow 's house Thu Jul 15, 2010 8:48 pm
[♥] [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... Thu Jul 15, 2010 8:45 pm
[♥] Chém chết ss jandj =))=))=)) Wed Jul 14, 2010 4:46 pm
[♥] Mitose's Blog: Hàng xóm của Farm =)) Wed Jul 07, 2010 7:56 am
[♥] ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Tue Jul 06, 2010 5:18 pm
[♥] WiWen_ĐầuĐáĐenĐểuĐầnĐiên 's Room Thu Jul 01, 2010 7:15 pm
[♥] You have a message!!! Wed Jun 30, 2010 9:55 pm
[♥] .:: DjKi ::. [ Tình cảm con người ko phân biệt tuổi tác :"> ] Wed Jun 30, 2010 8:21 pm

~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥

Go down 
jandj_aof
ry_rainbow
angela
Jin_Ah
bluecow
9 posters
Tác giảThông điệp
bluecow

bluecow

~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeSat May 29, 2010 6:52 pm

Trang nhật ký đầu tiên ......

Ngày 29 tháng 5, 2010.

Hôm nay Pò nhà mình mới thi xong môn kinh tởm :">

Chú ta hớn hở vác bút sách đi thi từ sáng sớm, và được về nhà từ rất sớm.

Chú ta hào hứng online ...

Và chú thấy những dòng đáng yêu bung nở trên stt của mọi người :"> Những lời chúc thần thánh giành cho chú :">

Thảo nào chú làm bài tốt vậy...

Bởi vì bao nhiêu người đã chúc chú cơ mà :">:">

Chú biết hết đấy :">

Mọi người, ai thương chú, ai quan tâm đến chú, và yêu chú như thế nào :">

Chú đều biết cả :">

Mọi người làm chú thấy ... ấm :">:">:">

Yêu ghê gớm :">:">:">

Chú Pò thấy mình thật là may mắn :">:">
http://donglunholic.tk
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeSun May 30, 2010 10:28 am

30.5.2010.

Mama đang xào thịt bò , mùi thơm quyến rũ lè lưỡi :">:"> Cơ mà mình vẫn bình thản ngồi chat Very Happy:D:D

Tìm hình với Thanh, con đệ tử bệnh hoạn, chơi với baby nữa :">:">

Đời thật là đáng yêu >: D<

Cám thấy thực sự thoải mái ...:">

Tuy vậy trong lòng vẫn còn chức bực bội ~"~

Haizzz....

Thật là......
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeSun May 30, 2010 8:26 pm

Ấy yêu.... :">

Hôm nay có hứng... viết linh tinh cho ấy, có khi thậm chí ấy còn chả vào đây mà đọc, nhưng tớ vẫn cứ viết, đơn giản vì tớ muốn thế... :">

30.5.2010.

Uhm...

Như vậy, tròn 4 tháng nữa sẽ tới ngày sinh nhật của ấy :">... Chẳng biết sẽ tặng gì cho ấy ~"~... Ngày xưa thì có thế nghĩ tới... tặng fic, hoặc... hát 1 bài cho ấy nghe... Nhưng bây giờ thì... biết làm gì đây??? Tớ không ở gần ấy, mà cụ thể cũng chẳng biết ấy thích gì, hay... thiếu gì để mà tặng... Hjc...

Cơ mà hình như tớ lo sớm quá nhỉ =="

Hùm... lâu rùi ko nói chuyện với ấy [ nói là lâu nhưng kỳ thực chắc đc vài ngày ha =)) vì tớ với ấy cứ thấy nhau là sẽ có người gọi người kia trước mà, nhỉ :"> ]. Ngày trước có thể không gặp ấy 1 vài ngày là tớ... đứng ngồi không yên, viết cho ấy mấy cái blog chuối sến, nhắn tin... blah blah blah [ ôi mẹ ơi hồi ấy tớ thật là thiểu năng >< ]... Còn bây giờ thì ... đã khác rồi... Chẳng biết có phải tại yêu ấy ít hơn hay không ( chắc là ko đâu :"> )... nhưng bây giờ quan hệ của chúng ta khá là thoải mái : ) .... Tuy ko còn cuồng say như xưa, nhưng tớ vẫn nhớ ấy, haizzz, thế đấy, đồ đáng ghét ạ... Tớ là uke của ấy đấy ==" ấy chả chịu chăm tớ gì cả =="

Hnay tự dưng ngồi điểm lại mối quan hệ của 2 đứa từ thủa... xưa xưa =)) Ấy nói tớ là soulmate đầu tiên , từ thủa đầu mới bước chân vào nghề bấn zai :"> Ngày ấy thật là vui :"> Tớ và ấy cùng song hành khắp nơi, tớ thấy tự hào khi được ủng hộ cho ấy dù là viết fic hay design. Kỷ niệm đáng nhớ nhất của tớ có lẽ là "lần ấy", cái sự kiện làm tớ suy sụp nhất, buồn chán, ân hận, ấm ức, mất lòng tin vào bản thân cũng như những người mình từng quý mến... ấy còn nhớ ko :"> Ngày đó... chỉ có ấy, duy nhất, ấy là người ở bên cạnh tớ, công khai đứng ra bênh vực tớ trong khi gần như cả thiên hạ đang chĩa đao vào người tớ á :"> Nếu có thể ví lần đó như "trời sụp" thì ấy đã ra mặt mà ... chống trời giùm tớ :">

Sau đó thì tớ thực sự yêu :">...

Tớ với ấy... có sự vụ gì cũng đi thành đôi nhỉ =)) Để tới mức người ta chửi ấy cũng không tha tớ, chửi tớ cũng kèm theo ấy =)) Đúng kiểu có phúc cùng hưởng có họa cùng chịu =)) Nhiều khi, tớ đã kéo ấy vào những cuộc chiến ngớ ngẩn để rồi ấy bị chửi lây bằng cả bài chửi mấy trang word của "ai đó", thấy thật là tội lỗi, cơ mà những khi đứng bên cạnh ấy tớ thấy khá sướng : D. Ấy là seme tớ mà :">:"> Vampire và Hồ ly , couple thật đẹp , mà lại đậm chất... máu me, ma quái : D

Ấy lại là người đầu tiên dìu dắt tớ đến với DL... với SAYA... Tớ tự hỏi khi xưa nếu không phải ấy, liệu tớ có như ngày nay =)) Chắc hẳn đời tớ đã... rẽ sang hướng khác, chứ không đâm đầu qua cái cánh cửa tên DL đấy =)) Tớ với ấy lại một nỗi bấn chung :"> Có một số dự định ấp ủ cùng ấy, mà tiếc là... cho đến nay... không thể nào thực hiện... :"> Vì ấy bây giờ đã bước sang đường khác rồi :">...

Aida... không đi chung một con đường với nhau nữa...

Vậy tại sao tớ và ấy vẫn gắn bó?? :">

Tại sao việc pm nhau vẫn trở thành 1 thói quen không thể bỏ? Và tại sao những lúc tớ... chả muốn nói chuyện với ai hết, thì vẫn pm ấy một cách "vô thức"???

...

Uh...

Ấy và tớ...

Không ở gần nhau chút nào.

Chưa từng gặp mặt...

Một cú phone cũng chưa từng có...

Chưa từng đi chơi chung...

Tớ cũng chưa được ấy đèo lần nào :">

Không có baby :">

Không biết nhiều về thế giới thật của nhau...

Gia đình, bạn bè...

Đều là một khoảng cách...

Và thậm chí...

Còn không đi chung một con đường nữa...

Nhưng...

Ấy từng nói...

Mỗi chúng ta đều chỉ là những người đi ngang qua cuộc đời nhau. Muốn giữ lại hay không, đều do chúng ta chọn lựa....

Tớ với ấy, ngoài cái con đường chung đã không còn cùng đi, thì vẫn còn dính với nhau nhờ 1 sợi dây liên kết vô hình... mà sợi dây ấy sẽ còn tồn tại chừng nào cả hai chúng ta đều chưa muốn mất nhau...

Cám ơn ấy vì đã giữ tớ lại >: D<

Tớ không còn ghen với bb nữa, mà ngưỡng mộ bựn ấy, vì dường như bựn ấy đã có thể xâm nhập sâu vào cuộc sống của ấy nhiều hơn tớ nhiều... :">:">

Tớ mãi mãi là uke ở xa... ~"~

Nhưng mà yêu ấy thì vẫn là yêu :">

Dù tớ có hiếu thắng, ích kỷ, trẻ con,... thì cũng là uke của ấy :"> Vẫn là đứa đã từng được ấy bảo vệ, được ấy dẫn đi từng bước, và được ấy nói yêu mỗi ngày :">

Tớ đọc lại bài blog của ấy trước khi tớ lên đường đi quân sự :">

Đọc lại những tin nhắn ấy nói nhớ tớ...

Ấy làm tớ bấn :">

Seme...

Ah Jin...

Là tên tớ đặt :">

Yêu cái tên này lắm :">

Và cả ấy nữa :">

Saranghae...

♥️
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 12:22 am

Chán ấy quá ><

Đồ điên : D

Vì biết ấy ko đọc đc nên tớ cứ nói bừa : D

Seme ơi, uke thương seme nhắm nhắm...

Giờ uke đã nhớn, hem còn con nít như trước, nhưng chính ra uke vẫn còn bé ~"~ Uke vẫn thấy... có những cảm xúc như xưa... Nói chung là tình cảm ấy dành cho tớ ko đc tuyệt đối, nhưng vì tớ đã học đc cách... bằng lòng... nên chắc ấy tưởng là tớ ko còn yêu ấy như xưa... Cơ mà người ta làm sao có thể cuồng si vụng dại mãi đc, ai cũng phải lớn, ít ra thì cũng... giả làm người lớn ==". Có lẽ nếu tớ mà đặt vào vị trí của bb, tớ cũng sẽ... như bb mất =))

Nhưng mà seme ơi... nhìu khi uke cũng mún quấy seme lắm ~"~...

Mún dùng lợi thế uke mà làm nũng để seme chiều ~"~

Mún... nhìu thứ lắm...

Mấy cái mún đó...

Phần nhiều đều được nén lại á :">

Vì uke của ấy đã lớn :">

Hay chí ít là... vì... uke của ấy đang tỏ vẻ cho ấy thấy là nó đã lớn rồi :">

Cơ mà nó vẫn bé...

Bé tẹo tèo teo :">:">

Ghét ghê...

Đối với chị seme kute của nó... nó... chẳng mún lớn gì cả.... : P

:">
Jin_Ah

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 1:16 am

Đây iu đó, bé bỏng àh :">

Chài quơi mình bị bann ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Icon_sad( ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Icon_sad( ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Icon_sad( ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Icon_sad( ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Icon_sad(
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 1:54 am

Bann cho chết đi >< đồ bệnh hoạn ><

: (( seme là cái cóc khô gì vậy : (( sao cứ làm mình mất mặt hoài : ((
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeTue Jun 08, 2010 8:19 pm

Dong ơi... :">

Vừa nãy viết linh tinh chửi loạn lên...là tại em giận quá mà mất khôn rồi :">

Nghĩ đi nghĩ lại thì chắc là người ta cũng có nỗi khó xử riêng...

Không thể kết tội một ai khi chưa hiểu tường tận mà...

Em hối hận rồi :">

Từ nay em sẽ khác :">

Học cách trở nên điềm đạm hơn...

Yêu anh a ~ ~ ~ ~ ~

Lâu lâu "tâm sự" với anh, thấy thật là dễ chịu ý :">:">
angela

angela

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 8:01 pm

Hơ P đang tâm sự với Dong iu, T nhảy vào ko sao chứ, T là T định nhắn cho P bên cái box tin nhắn cơ nhưng thấy vào đây nó trực típ hơn.

T ko bít P đang giận ai, cũng hem bít có chiện gì làm P ko vui nên T cũng hem có bít nói với P cái chi, chậc lảm nhảm quá mức chịu đựng rồi, T sry P. T chỉ mún nói nếu P mún tâm sự gì, hay nói theo ngôn ngữ của T là mún gào thét gì thì cứ vào đây mà gào, T sẽ vào nghe P gào.

Còn chiện thi cử, P iu à, T bít P học cực lắm nhưng đừng tự làm mình kiệt sức nhá, ít nhất P cũng phải ăn ngủ cho đáng hoàng, P mà bệnh thì cả nhà lo lắm lun á, còn cái vụ ít về nhà, ui T là T hư quá, mấy hum nay ngồi trong phòng tu fic ko nên cũng ít khi trường mặt ra ngoài, từ nay sẽ ngoan hơn, ko bỏ nhà vắng vẻ nữa.

Tự dưng hum nay qua phòng P lảm nhảm, T thiệt hết nói rồi, thui đi ra đây, à wên chưa nói với P là T iu P lắm lắm í, iu rất iu lun
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 11:10 pm

09.06.2010.

Điểm lại những gì đã làm được từ đầu tuần nào :">

_ Thứ 2, dặt dẹo ở trường suốt từ tờ mờ sáng tới lúc chiều muộn. Chung quy cũng tại bạn cô giáo ham hố cưỡng bức sinh viên YÊU môn của cô 1 cách tuyệt đối, kết quả là ép uổng bọn "tội đồ" này ở lại giày vò suốt cả sáng ==" Tới chiều thì ... ôn tập để đồng diễn thể dục... mệt rũ xác. ==" .

_ Thứ 3, chả khác thứ 2 là mấy.... =="... Trong lớp tính buông sách bút mà nằm ngủ mấy lần, nhưng k hiểu sao tự dưng lên cơn bướng, cứ chống mắt ra vừa học vừa uống coca cho nó tỉnh =))=)) Chiều đến... vẫn è xác ra tập đồng diễn.

Ah, lần này ngoài dặt dẹo ban sáng với ban chiều thì ban tối với ban đêm cũng chòng chọc ngồi chuẩn bị thuyết trình bài Final... Mình thấy các bạn làm đơn giản lắm... nhanh gọn nhẹ... Mình cũng chủ trương đơn giản nhưng vẫn muốn cái đơn giản của mình tạo được hiệu ứng hoành tráng... mình không muốn bài thuyết trình của mình bị chán, mình muốn nó hoàn hảo hết mức cơ... Vậy là cống hiến cho "em" Final nguyên 1 nửa đêm :">:">

Chả hiểu mình ăn phải cái gì độc hại mà tự dưng lên cơn học hành điên cuồng trc thềm mùa hè thế nhỉ???

Thỉnh thoảng cũng bật facebook lên lượn lờ, ih vào abh, frh, cả Nhà và YM nữa... Nhưng duy có 1 điều k dám làm, là mở Đam Mỹ ra coi hai bạn công thụ quậy nhau :">:">:"> Mình mà mở ra chắc chuỗi học hành sẽ đứt phựt ngay tức khắc :">:">:">

Nhớ 1 số người...

_Thứ 4, tức hôm nay.

Công sức nguyên nửa đêm hôm trước đã dẫn tới kết quả vượt mong đợi ngày hôm sau [Oh Yeah !!! ~~~] Khi đứng trên bục nhìn xuống, mình thấy mãn nguyện:">:"> Dù sao mình cũng thành công rồi... nếu mọi người biết là mình đã bỏ nhiều kg "lao lực" vào bài thuyết trình này thế nào, hẳn là đã không ngạc nhiên đến vậy...

Cảm giác tự hào sung sướng của 1 năm trước khi nhận giấy báo điểm thi đại học... gần như lại trở về trong 1 vài tích tắc :">:">

Uhm... còn chiều nay...

Tiếp tục đồng diễn =="...

Nói thật là tập đc hơn 1 tuần rồi , ngày nào cũng với cái cường độ ấy... mình thì đã lười vận động bẩm sinh... >< ... Qua 1 buổi chiều tập luyện mà tu hết 6 chai nước... về tới nhà chỉ còn biết rũ xác ra đó bất động... chưa bao giờ bị phải tập lắm như thế ==" Khiếp khủng ><

Vừa mới làm xong hết bt ngày mai... bây giờ ngồi ôn thi cho môn thi buổi sáng, trưa mai sẽ ôn tiếp môn thi buổi chiều :">

Và ngày kia , bạn teacher dấm dớ dở hơi lại dúi cho chúng mình 1 buổi tra tấn =))=))

Thật là 1 tương lai xán lạn =))

Mình bị shock bởi chính mình rồi :"> Tại sao cho tới giờ phút này mình vẫn chưa gục :">:">

Phi thường quá =))))))))))))))))

Dong ơi, em giỏi hem :X:X:X

Ko biết có phải e... quá đề cao bản thân ko...

Nhưng em bây giờ vừa stress vừa shock , cho nên chắc là em được phép tự cao 1 chút để động viên chính mình, anh nhỉ :">:">

Yêu anh á :">:">

I will find my way back to you as soon as possible...
ry_rainbow

ry_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 11:20 pm

*Nhảy vào động viên ss iu nhá*
Ss ơi Jia you
E nghi là h` này ss onl nên đợi ss vào Nhà đây
Mai thi
Học bài tốt nhá ss
Thi tốt lun
Comeback thật hoành tráng
Đừng học bài khuya qá nhaz ss : ">

"Ni yao, ni you, ni keyi... Go Go Go!!!"
(E k biết viết vậy đúng k nhưng vẫn viết động viên ss. Cố lên ss nhé >: D<)

*tông cửa chạy ra*
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 11:21 pm

@ bạn T: cứ thoải mái vào đập phá : P. Nhà của mình, mình làm gì với nó chẳng được : P

Đọc mấy cái "lảm nhảm" của T, P thấy phấn chấn lắm a :">

K biết bây giờ mọi người trong Nhà mình đọc fic tới đâu rùi nhỉ :">:">

@Ry: em kute nó vừa thôi nhá :">:">

Tin buồn là ss còn thi tới tuần sau cơ >< >< ><

hự hự hự
ry_rainbow

ry_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 11:26 pm

@ss Pò:
Ss ơi e nó cũng có tin buồn cho ss
Sau ngày mai e nó phải lao đầu zô học thi tuyển rồi
Hết tuần sau thôi
Sau đó 2 ngày tử hình
Típ đó là sinh nhật e nó
Sad(
Ss mà vào Nhà nhớ để off cho e nó kái
E nó ráng k onl Y!H để được học với đệ tử của ss đấy Sad
Oa oa
jandj_aof

jandj_aof

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 6:08 pm

con Pò dang dam dang chem dang nguyen rua kia.
sao mi xay nha khong moi ta den o. den cat bang khanh thanh ta con khong biet.
Twisted Evil Evil or Very Mad Twisted Evil Evil or Very Mad
mi che ta ngheo ko cho ta vao do ha
ta ghet mi
ma nhan tien cho hoi. sao minh khong viet duoc tieng viet the nay confused
quynh_nhu3010

quynh_nhu3010

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 6:57 pm

@SP Pò BBBBBB: Lịch làm việc gì mà dày đặc thế kia!
Sp cố lên nhe'!
Thi tốt rồi mới an tâm đọc truyện tiếp đúng hok?
\m/
Con chờ sư phụ khải hoàn trở về mà bấn fic tiếp với con nhá!
:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X
@Ry: Cố lên em! Năm sau hi vọng thấy ty trong Gia Định á!
Ty mà ko vào với ss, ss nghỉ chơi ty ra!
( Mượn nhà sp mà nhắn nhủ với ty con)

*Tiếp tục luyện fic*
pi_rainbow

pi_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 8:51 pm

@pà bò của con: hum nay nhảy zô happy farm của pà chơi ^^
pà vẫn còn thi nữa hả?
con thì còn 3 tuần nữa là thi
sống chết vs kì thi lần này luôn ak' pà
lần này pà vs con cố gắng nhá ^^
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:50 pm

@Như, Ry: Ơ sao nghe đồn là 2 đứa... học bài cùng nhau mà... sao con Như lại đi đọc fic luyện chưởng thế kia =="

Mà 2 đứa ơi : (( Chúng ta thật quá sáng suốt khi đổi hết tên nhân vật thành DL : (( =))=))

@Ss jandj: e còn tưởng ss đang thi, chứ nếu ko thi mà ko vào Nhà á, em thề em bem ss nát tim gan hết đường mà bấn DL luôn : |

@Bé Pi: bà còn quằn quại 1 số môn cơ con ạ :-< Thi cử nó cứ lắt nhắt, vài tuần 1 đợt... nói chung là ... đáng chán :-<

Bà con ta cùng cố vậy :-<

Àh mà sao lần nào bà lẻn ra YM cũng thấy chồng con nó hú con thống thiết vậy =))=))
quynh_nhu3010

quynh_nhu3010

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:58 pm

@SP: Con vẫn con đang phởn mùa hè mà!
Ryta học thui!
Con chưa học đâu Smile)
ĐỔi DL chỉ có giết người chứ sáng suốt gì hở sp Sad(
jandj_aof

jandj_aof

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 10:23 am

@ Pof guan manh, còn dám băm ta.
ngươi đến cái địa chỉ nahf cũng ko cho ta, lấy gì mà vào.
mà ta cũng đang thi thật. hà hà
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 4:40 pm

11.06.2010.

There's definitely a serious weakness.

Deep down inside of me.

You.

How long haven't we met?

What's exactly going on between us?

How can I handle myself when I'm with you?

...

The problems in question has absolutely stayed there since the day you left.

Haven't found any possible answer or prospective solution yet, I suppose =))

But there's one thing...

I'm changing.

Somehow...

: )).

I'm still the one yearning for our union...

I'm still the one loving you foremost.

But I'm changing ...

I knew it.

And you, if still want to stay beside me...

Will have to comprehend me harder ...

Let it be...

With love...
Irrepressibly.
Tyna

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 8:04 pm

I feel that you are writing about me. Not that I think are right or not?

How long did it ... we no longer understand each other like before?

How long did it ... we leave each other's lives?

How long was no longer an ask as the first interest?

Life makes people change very much ...

I change, you change ...

We could not stop us to change ourselves.

We need to understand each other more ... Concern over each other.

want to shorten the distance the new drawing before the eyes ...

We need to learn how to love more, learn how to care and learn how to understand the enemy.

I apologize if what you say is not for me: ">
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 12:47 am

Of course not you =.="

It's for my lover.

You're sister... =="

You're not my weakness.

And I understand you mostly...

Just don't know much information about you.

But I bet I understand you.

Far more than you can understand .
jandj_aof

jandj_aof

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeThu Jun 24, 2010 5:42 pm

@ Pò gian manh, Hn 15.7 này off đó, em có đi thì vào nhà Dong hỏi chj tiết nhá. Hôm đó ss phải đi mổ cận,chắc ko đj đc.
Còn nữa, 21 thj xong, 22 định rủ em đi chơi mà lại bị mama xuống tận nơi túm cổ về wê. Hôm nào ss xuống,mổ xong,em dẫn ss đj chơi nhá
Mitose

Mitose

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeFri Jun 25, 2010 1:06 pm

@ SH : someone inside "this person" tells me that you will never ever change :"> recently i start to hate English with all my heart =))))

cho nên nói tiếng VN nhé :">

chúng ta thật sự có nhiều chuyện

nhưng ko vì thế mà rời xa nhau nổi

những chuỵên đã qua là do quá bị ám ảnh bới những suy nghĩ của mình

chàng của ta ko bao giờ sai cả :"> >:d<

dù là bất cứ gì cũng là vì ta

thật sự ta bé nhỏ trứoc chàng quá :">

Yêu :*

@ Tyna: i feel sorry for what happened between your and your improtant person, hope that you guys get over this soon, but for sure, those words belong to someone elses, sister :">

@ss Jandj: ss sứong, đựoc gặp phu quân em ==" có gì nhờ ss gửi hộ 1 vài cái đánh, cái nhéo má, cái đập cho hắn >< [ e ko gửi nhờ cái ôm hôn nào đâu =))]
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeSun Jun 27, 2010 8:06 pm

@ ss Jandj ơi, chán quá, e đang mún gặp ss, mà ss lại đi đâu loanh quanh thế : (. Cái nhà Jiro là nhà nào vậy, nếu là JVF thì... nó đổi host nhìu quá, h em cũng chả bjk nó ở chỗ nào luôn =)) Mà e ko post bài nên nick chắc cũng bị bann luôn rồi =))=))

Ss ơi, gặp nhau đi :-< :-<

@ Nương tử :"> Nàng thực sự cảm thấy nhỏ bé trước ta sao :"> Vậy thì đền cho ta đi, bù đắp cho ta đi :">:"> Yêu ta nhiều nhiều một chút đi :">:"> Chịu khó chiều ta nhá :"> Nương tử của ta là thiên hạ vô song rùi :">:">
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitimeTue Jul 06, 2010 5:18 pm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥   ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ I_icon_minitime

~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mitose's Blog: Hàng xóm của Farm =))